Kan layi PH ORP Sensor PH-100

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Pls ku cire kaya kuma duba cewa an kawo firikwensin ba tare da lahani ba kuma zaɓin daidai ne kamar yadda aka yi oda.Idan kuna da wata matsala tuntuɓi mai kawo kaya.

Gabatarwa
PH/ORP composite electrode an yi shi ne daga ƙaramin gilashin gilashi mai ƙarancin impedance, ana iya amfani da shi don auna ƙimar PH a cikin yanayi daban-daban, yana da saurin amsawa, halayen kwanciyar hankali na thermal mai kyau.Tare da mai kyau reproducibility, ba sauki ga hydrolysis, kawar da alkali kuskure m, bayyana a mikakke ikon darajar a 0-14 aunawa kewayon.Tsarin tunani wanda ya ƙunshi gel electrolyte gishiri gada da Ag/Agcl yana da barga mai yuwuwar rabin tantanin halitta da halayen juriya mai kyau.Da'irar PTFE diaphragm na madauwari ba ta da sauƙin toshewa, ana iya amfani da ita don auna kan layi na dogon lokaci.

Babban ƙayyadaddun fasaha

Suna

Aiki

Ma'auni Range

0-14ph, -1900 ~ 1900mV

Daidaito

pH: ± 0.01 pH, ORP± 1Mv

Auna zafin jiki

0-60 ℃, yanayin zafi na al'ada.

60 ℃-100 ℃, high zafin jiki.

Lokacin amsawa

5 dakika

Motsawa

≦0.02PH/24hours

M membrane impedance

≦200*106Ω

Slop

≧98%

Electrode equipotential batu

7 ± 0.5PH

Girman haɗin haɗin kai

NPT 3/4" zaren

Babban kayan jiki

PP - yanayin zafi na al'ada,

Gilashi - high zafin jiki.

Kayan da aka jika

PP kayan murfin, impedance m gilashin membrane, madauwari PTFE diaphragm, da gel electrolyte gishiri gada.

Yawan kwarara

Ba fiye da 3m/s ba

Matsin aiki

0-0.4mPa

Hanyar haɗin gwiwa

Mai haɗa BNC ko mai haɗin Pin

ATC

PT 100, PT1000, NTC 10K

Daidaitawa

4.00, 6.86, 9.18 foda

Tsawon igiya

5meter ko kamar yadda ake bukata.

Fahimtar girma

PH-ORP SENSORS MANZON ALLAH4

PH-ORP SENSORS MANHAJAR05

Hanyar shigarwa da Hankali-al'amari

PH-ORP SENSORS MANHAJAR06

(Hanyoyin shigarwa da yawa gama gari)

Domin tabbatar da cewa binciken yana auna ainihin ƙimar bututu, yakamata a guji kumfa, in ba haka ba ƙimar ba zata zama daidai ba, da fatan za a shigar bisa ga ginshiƙi mai zuwa:

PH-ORP SENSORS MANZON ALLAH7

Lura
1. The bincike kewaye bututu na babban bututu, bawul ya kamata a shigar a gaban shi don sarrafa daGudun kwararar ruwa, ya kamata ya zama mai saurin gudu, gabaɗaya akwai tsayayyen ruwa yana gudana daga mashigartashar jiragen ruwa lafiya.Ya kamata a shigar da binciken a tsaye kuma ya kamata a saka shi cikin magudanar ruwa mai aiki, magudanar ruwaya kamata tashar jiragen ruwa ta kasance sama da tashar shiga wanda zai iya tabbatar da cewa binciken yana cikin maganin ruwakwata-kwata.
2. Ya kamata a daidaita binciken kafin shigarwa.
3. Siginar ma'aunin siginar lantarki mai rauni ce, ya kamata a ba da gudummawar kebul ɗin ta daban, ba haka banean ba da izinin ba da gudummawa tare a cikin kebul ɗaya ko tashoshi tare da sauran layin wutar lantarki, layin sarrafawa da sauransu, wanda shikaucewa katsewa ko karya sashin ma'auni.
4.Idan ma'aunin ma'auni ya kamata ya zama tsayi, tuntuɓi mai kaya ko nuna kafin wurioda (gaba ɗaya bai wuce 10m ba).

Aiki da kulawa
1).Kafin aunawa, PH electrode dole ne a daidaita shi a cikin sanannen daidaitaccen madaidaicin ƙimar PH, a cikindomin inganta daidaito na aunawa, buffer bayani PH darajar dole ne a dogara da kumakusa da ƙimar PH da aka auna, mafi kusancin mafi kyau, gabaɗaya bai wuce ƙimar PH uku ba.
2).Gilashin ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafar wuta na gaba-karshen wutar lantarki ba zai iya tuntuɓar abubuwa masu wuya ba, kowane fashewakuma goga gashi zai kashe electrode.
3).Dole ne soket ɗin lantarki ya kiyaye tsabta kuma ya bushe, idan akwai ƙazanta, buƙatar gogewa da bushewaauduga na likitanci da barasa maras ruwa.Cikakken hana fitarwa biyu gajeriyar kewayawa, in ba haka ba zai haifar da rashin daidaituwa ko gazawa.
4).Kafin auna, pls kula da kawar da kumfa a cikin ƙwallon gilashi, in ba haka ba zai haifar dakuskuren auna.Yayin aunawa, ya kamata a sanya electrode a cikin maganin gwajin bayan tashin hankali, don saurin amsawa.
5).Ana auna kafin da bayan aunawa, buƙatar tsaftace lantarki ta amfani da ruwa mai lalacewa, don tabbatar da daidaiton ma'auni.Bayan an auna maganin mai kauri, wutar lantarki tana buƙatar wanke sauran ƙarfi ta ruwa mai narkewa.
6).Bayan dogon lokaci amfani, da lantarki zai haifar da passivation, da sabon abu ne m gradient zai zama ƙasa, jinkirin mayar da martani, rashin daidaito karatu.A wannan yanayin, da electrode kasa ball kumfa bukatar nutsewa cikin 0.1M bayani na 24 hours, (0.1M dilute hydrochloric acid shiri: 9ml hydrochloric acid ne diluted zuwa 1000ml da distilled ruwa), sa'an nan nutsad da electrode kasa ball kumfa a cikin. da 3Mkcl bayani 'yan sa'o'i, sa shi mayar da aikin.
7).Gilashin kumfa kumfa mai gurɓataccen ruwa ko cunkoson mahaɗar ruwa shima zai haifar da wucewar wutar lantarki, a cikin wannan yanayin, ana buƙatar wankewa tare da maganin tsaftacewa da ya dace daidai da yanayin jan ƙarfe (don tunani).

Pullutants

Abun wanka

Inorganic karfe oxides

Ƙananan 1M dilute hydrochloric acid

Abun ciki na mai

Diluted wanka (mai rauni alkaline)

Abun guduro

Tsarma barasa, acetone, ethyl ether

Adadin jinin furotin

Maganin enzyme acid (kamar pepsin, da sauransu)

Abun nau'in Pigment

Diluted bleach bayani, hydrogen peroxide

8).Zagayowar amfani da lantarki shine shekara ɗaya ko makamancin haka, yakamata a maye gurbin na'urar ta tsufa akan lokaci.

Wayar haɗin gwiwa
M waya -INPUT
Black waya-REF
Farin waya-TEMP (idan yana da diyya na zafin jiki)
Green waya-TEMP (idan yana da diyya na zafin jiki)

JiShen Water treatment Co., Ltd.
Ƙara: No.18, Titin Xingong, Babban yankin Fasaha, Shijiazhuang, Sin
Tel: 0086-(0)311-8994 7497 Fax: (0)311-8886 2036
Imel:info@watequipment.com
Yanar Gizo: www.watequipment.com


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana